นางสาวพัฒน์นรี นิลนัน

โรงเรียนรังษีวิทยา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงภัทรธิดา ครุธานุชาติ

โรงเรียนรังษีวิทยา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงพลอยมณี พานิช

โรงเรียนรังษีวิทยา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวปรียา ดีดวงพันธ์

โรงเรียนรังษีวิทยา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงกุลกานดา ภู่ทอง

โรงเรียนวัชรสหศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงพิมพ์อัปสร ภูมิเลิศ

โรงเรียนวัชรสหศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงวรรธนพร พิมพา

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงณิชกูร ส้มทับ

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นายสุวิทย์ ขจรฤทธิ์

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายคณพศ โคตรภูงา

โรงเรียนอุทิศศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวประภัสสร มาประสพ

โรงเรียนอุทิศศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายณัฐพนธ์ เกิดแก้ว

โรงเรียนอุทิศศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวช่อลดา ทองธรรมชาติ

โรงเรียนอุทิศศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวนวลจรีย์ ดาสาลี

โรงเรียนวัชรสหศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นายคฑายุทธ์ บุญใหญ่

โรงเรียนวัชรสหศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)