เด็กชายกรวีร์ เรียงทอง

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



ด.ญ.กัญญารัตน์ เพิ่มเทวา

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายนันทชัย สิทธิสงคราม

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นายวีระศักดิ์ อุ่นเมือง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงจิรฐา พรหมกุล

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นายวิษณุ สีนวล

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวเจนจิรา ลิ้มรส

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายปภังกร ศุภกิจเจริญ

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นายมนูญ นิมิตสถิตธรรม

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายวิษณุ ธิปะตะ

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายฆฤน สุวรรณ์

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงชนันธร สุขรักษ์

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงบัณณิตา คำฉิม

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวดวงตา จันทวาส

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงรวิสรา โมกมัน

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงศิริภัสสร คำชู

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นายวิทวัส พูลทองคำ

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชาย เสกข์ ภู่จีน

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชาย ศิวัฒน์ อึ้งชัยพงษ์

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นาย อวิรุทธ์ เหมานุรักษ์

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นายปรัชญา วัฒนศิริ

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



ด.ญ.พิชญาภา เดชะผล

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวสุภาพร​ กระมล

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงเขมินทรา กิ่งหอม

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงปุณฑริก​ วงค์กันหา

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)