นางสาวพัฒน์นรี นิลนัน

โรงเรียนรังษีวิทยา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงศุภกานต์ แสนสมวงษ์

โรงเรียนวัชรสหศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงตรรกกานต์ ขันลุย

โรงเรียนวัชรสหศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวอามอุมา ทองดาดาษ

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงณัฐรุจา ขันสิงหา

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงสาธิตา ธรรมศร

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นายวัลลภ อยู่ปาน

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงภัทรรินทร์ รัตนวัน

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงอภิสรา สาระพงษ์

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายปัณณพงศ์ ผูกพูล

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวธนพร ทองช้อย

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงปัญจมาพร ตันติพูลผล

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวขนิษฐา สมเพ็ชร์

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงสุชานันท์ พรรณสุทธิ์

โรงเรียนศรีวรลักษณ์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางปอรรัตน์ เหล็กดี

โรงเรียนศรีวรลักษณ์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงอรัญญา วงศ์ราชบุตร

โรงเรียนศรีวรลักษณ์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงสิริวิมล ชลพิทักษ์

โรงเรียนรังษีวิทยา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงณัฐนรี อิ่มเนย

โรงเรียนรังษีวิทยา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวปรียา ดีดวงพันธ์

โรงเรียนรังษีวิทยา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นายคฑายุทธ์ บุญใหญ่

โรงเรียนวัชรสหศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวนวลจรีย์ ดาสาลี

โรงเรียนวัชรสหศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)