เด็กหญิงศุภิสรา อาจมิตร

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม กายบริหาร



นางอมาวศรี สมบูรณ์สิน

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม กายบริหาร



นางทองพัน ยมนา

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงปพิชญา บุญเชย

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงรวินทร์ณิดา จงสิน

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงกวินตรา โตเพ็ง

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม กายบริหาร



นายสมหมาย แหงมงาม

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงชัชชญา ยอดสิน

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงสิริวิมล บุญเคลือบ

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงกฤษณาพร เส็งเต๋

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงศุภรดา พลับเกลี้ยง

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงสุณัฎฐา นาคสวัสดิ์

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงเบญญารัตน์ คำบุญ

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงธนัชชา พิมพ์อ่อนตา

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงพนิตตา เสาวรส

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงณัฐรินีย์ ฤกษ์ดีทวีกุล

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงวลีภรณ์ ขาวจุ้ย

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงนิชาภัทร มลเดช

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงจิรัชยา เม่นเกิด

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม กายบริหาร



นางสาวนุชนารถ วงษ์เขียด

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม กายบริหาร



นางสาวดวงพร รักษ์สิงห์

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงธมลวรรณ เกิดสว่าง

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงปพิชญา ศิริขวัญ

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงณัชชารีย์ วิมล

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงพิมลพรรณ สมนึก

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม กายบริหาร



นางสาวกรรณิการ์ กองอ้น

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงกมลชนก มุ่งสุข

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงกัลย์กมล ซินศิริ

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงพรไพลิน มีทรัพย์

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงชิติยาภรณ์ ทับทิมเงิน

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม กายบริหาร



นางศิริวรรณ นิมิตสถิตธรรม

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงวราภรณ์ ถมทอง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงประภาศิริ จันทร์เต็ม

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงอริสรา จันทร์นุ่ม

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงกมลชนก หมื่นจงจำปา

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงธีรดา พลาพล

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงณฐอร ไพรสิงห์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงพัชรพร แซ่หลิม

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงปวริศา คุ้มนุ่น

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงณัฏฐณิชา ขันแดง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงเกตุวราลิน ครุธแก้ว

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงฉัตรชนก คุ้มวงษ์

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม กายบริหาร



นางสาวอังคณา เจริญศิลป์

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงลัลล์ลลิล กลิ่นดี

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงณัฐธีรยา น้อยเคลือบ

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงชนัญชิดา ทองดอนแฝง

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กชายภาณุ สุ่มโยง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงธนัญชญา เสาทอง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงวิภาวนี สิงห์เดช

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงธันยชนก สุบรรณสาร

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงธนัชพร สุเชียง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงกนกพร รอดคุ้ม

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงพิทยารัตน์ เพิ่มพิพัฒน์

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงชินะกาญ กุลประดิษฐ์

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงณัฐวลัญ ตรีหนู

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กชายชัชพล บดีรัฐ

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงพิมพ์พิชชา โยธารักษ์

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงณภัทรชา ทับเอี่ยม

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กชายกฤษดา ตรีหาญ

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



นางสาวจิราพรรณ เกษรจรุง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



นางสาวเจนจิรา แก้วมณี

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงศิรินภา ป้อมภา

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กชายพุฒิพัฒน์ ธีรโรจน์ปรีชา

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กชายติณณภพ เกษสายกร

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กชายธนภัทร พงษ์เถื่อน

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม กายบริหาร



นางสาวเก๋ เจนเขตการ

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม กายบริหาร



นางสาววาสนา เจริญชัย

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงเบญญาภา สุพรรณคุ้ม

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม กายบริหาร



เด็กหญิงนัชชา สร้อยพยอม

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม กายบริหาร