ด.ญ.นารากร อินนันชัย

โรงเรียนกาญจนะศึกษา
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



ด.ญ.ธีราภา หนูเครือ

โรงเรียนกาญจนะศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางวรรณพร รุ่งวิทยานิพนธ์

โรงเรียนกาญจนะศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



ด.ญ.ธรรมิกา ผุดผ่อง

โรงเรียนกาญจนะศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงพิมพ์วรีย์ ชะนะฟู

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายมงคลชัย นาคชื่น

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวอุไรวรรณ อนุศักดิ์

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายพสิศฐ์ ใจหาญ

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวน้ำฝน สีสา

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงประภัสสร บดีรัฐ

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางบุญหลั่น อินทพงษ์

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางธนารีย์ อินทพงษ์

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวนวลพรรณ สรรค์หลง

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงรัตน์ติกาล พันเขตกิจ

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายพุฒิภัทร มงคลทอง

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวระวิวรรณ แก่งศิริ

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายชินพัฒน์ ผาสุข

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงศศิธร ครุฑพาหะ

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงณัฐณิชา นิลมณี

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวสุทธิดา ธนูทอง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงกมลกานต์ ฉันทานุกุล

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายพีรภัทร พลเก่ง

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายจารุกฤษฎิ์ คงทน

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายอัชวิน​ พรมพา

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงณภัทร​ เสือดี

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายเด่นดนัย​ หลุ่มใส

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวเกษร ชูเชิด

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวเก๋​ เจนเขตการ

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางอรวรรณ ฉิมมั่น

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวกัญญพัชร วงค์บุรี

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงกชพร โรจรัตน์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายพธรพล บรรดาศักดิ์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายศรวิสฐ์ พรหมรักษ์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาววรรณภา แก้วทรัพย์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายกิตติกานต์ ขอนทอง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายเตชิต กรณ์ทอง

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายปิยะพล พลขันธ์

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)