เด็กชายจิรกิตย์ ยวงรัมย์

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงธันวรัตน์ นาคบาตร์

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงสมิตา แก้วสุขา

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวนิภา มะพลับทอง

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา
ได้เข้าร่วม
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงอุดาญา เนื่องฤทธิ์

โรงเรียนรังษีวิทยา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวฐิติมา เกตุภูษา

โรงเรียนรังษีวิทยา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงลัลน์ลลิน นนท์นันทภูมิ

โรงเรียนรังษีวิทยา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวกมลมาตุ จันทร์เพ็ง

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงฑิฆัมพร ชินวงษ์ทัน

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงวันวิสา ประสิทธิ์

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวสุพัตรา สนนอก

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายธีรภัทร เมฆตรง

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายปุณณวิทย์ สุขพืชกิจ

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายกิตติพิชญ์ ชาบุตร

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวศิริภัทร คงสวัสดิ์

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายธนภัทร ชูเจริญ

โรงเรียนอุทิศศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายจิรพัฒน์ ขุนรักษ์

โรงเรียนศรีวรลักษณ์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงชนัญชิดา ผู้ภักดี

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาววิชวาวัณ ชมภูนุช

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงธนิดา สามัคคี

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายพุฒิพงศ์ ภู่ระหง

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงพีรดา บัวคลี่

โรงเรียนรังษีวิทยา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางกวีณา อยู่นาน

โรงเรียนศรีวรลักษณ์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงทักษพร บัวมั่น

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวรัชนีวรรณ มิตรราช

โรงเรียนศรีวรลักษณ์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางจิตรา จันประทาษ

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายภควัต ศิริเวศ

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงพิมพ์ลภัทร วัชรภาคิน

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายพงศกร กอสัมพันธ์

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวสโรชา กีขุนทด

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายพงศกร เกิดเมืองน้อย

โรงเรียนศรีวรลักษณ์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงจันทกานต์ เสือสิงห์

โรงเรียนศรีวรลักษณ์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายอาชวิน กังวานวิทย์

โรงเรียนอนุบาลจิตรวีศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายวีรภัทร กลับฝั่ง

โรงเรียนอนุบาลจิตรวีศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายเศรษฐวิชญ์ ขุมดินพิทักษ์

โรงเรียนอนุบาลจิตรวีศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงปารวี พลอาจ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงไอรดา แซ่กัง

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวฐิติมา เกตุภูษา

โรงเรียนรังษีวิทยา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายอนุภัทร โตอ่อน

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสายฝน ชาวไทย

โรงเรียนอนุบาลจิตรวีศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางเพลินตา กำแพงจินดา

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กชายสุธี นันท์หน

โรงเรียนอุทิศศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงพัชรพรรณ พิลึก

โรงเรียนอุทิศศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวลลิตา กาหา

โรงเรียนอุทิศศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวนิรัชรา อาคูน

โรงเรียนอุทิศศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงจรัญญาภรณ์ สีดำเดช

โรงเรียนวัชรสหศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวนกน้อย เรืองอยู่

โรงเรียนวัชรสหศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



นางสาวพจณา บัวพันธุ์

โรงเรียนวัชรสหศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงวชิรญาณ์ อุตตะโก

โรงเรียนวัชรสหศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)



เด็กหญิงอภิขณาย์ อ้นพา

โรงเรียนวัชรสหศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
กิจกรรม ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)