นางสาวเกศรา พะโยม

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายศุภสิน เลิกดี

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายชนะพล ขำเน่า

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวสุนิสา สังข์กลิ่น

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายพรหมพิริยะ ฤทธิปัญญากุล

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นายมนูญ นิมิตสถิตธรรม

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงมนปรียา เริงเขตรการ

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวสมรัชนี สุทะ

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายศิริศิลป์ สุขช่วง

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวสมรัชนี สุทะ

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง ชนะเลิศ
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นายเอกกฤษ ขะมันจามร

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายธีรพงษ์ ฝั้นเลิด

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวสิริวรรณ สกุลวา

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กหญิงวรณัน สุพรรณชาติ

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายวีรพันธ์ สุพรรณชาติ

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญเงิน
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายพัศวุฒิ โรงจนอุไร

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายซีวัต รุ่งฉัตร

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทองแดง
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายธนกฤต​ จันทร์ทวี

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



เด็กชายภูมิรพี​ ยามา

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)



นางสาวแพรวนภา​ ไพสันเทียะ

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา
ครูผู้สอนนักเรียน ได้รับเหรียญรางวัลระดับเหรียญทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
กิจกรรม A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)