เด็กหญิงกัญญาณัฐ หายทุกข์

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายคฑายุทธ์ บุญใหญ่

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสุวนันท์ จ่ายยัง

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอัญญาณี ศรีนิล

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปริยากร สุขพัฒน์

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ ทนทาน

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายภาคภูมิ ไม้เจริญรุ่ง

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายสุวิทย์ ขจรฤทธิ์

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายยศกร กุสุมาลย์

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจันทรัสม์ เก็งธัญการ

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวปรียา ดีดวงพันธ์

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายภีรภัทร โชคทรัพย์มหาศาล

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพัฒน์นรี นิลนัน

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวนวลจรีย์ ดาสาลี

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายชวัลวิทย์ เหล็กดี

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพัชรดา ภาคี

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายปฏิภัทร ฤทธิโพธิ์

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกฤติยาณี โพธิ์อ่อง

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชนิดาภา พลพันธ์

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวช่อลดา ทองธรรมชาติ

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวประภัสสร มาประสพ

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.๑-๓ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)