นายวิษณุ สีนวล

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






ด.ช.ภาคิน แฝงด่านกลาง

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายอภิวัฒน์ เสนะ

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสิริยุพณ คุณชล

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงนภสร เอี่ยมเนตร

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






ด.ช.วันชัยไม้ แดง

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิง รัตนากร แซ่ลี้

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชาย ผดุงเดช จ๋องบุญ

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นาย อวิรุทธ์ เหมานุรักษ์

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)