นางสาวพัฒน์นรี นิลนัน

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงภัทรธิดา ครุธานุชาติ

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพลอยมณี พานิช

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวปรียา ดีดวงพันธ์

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกุลกานดา ภู่ทอง

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพิมพ์อัปสร ภูมิเลิศ

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรรธนพร พิมพา

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณิชกูร ส้มทับ

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายสุวิทย์ ขจรฤทธิ์

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายคณพศ โคตรภูงา

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวประภัสสร มาประสพ

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายณัฐพนธ์ เกิดแก้ว

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวช่อลดา ทองธรรมชาติ

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวนวลจรีย์ ดาสาลี

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายคฑายุทธ์ บุญใหญ่

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๑ ห้องคอมพิวเตอร์ (รร.ทรัพย์สถิตย์)