เด็กชายกรวีร์ เรียงทอง

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






ด.ญ.กัญญารัตน์ เพิ่มเทวา

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายนันทชัย สิทธิสงคราม

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายวีระศักดิ์ อุ่นเมือง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจิรฐา พรหมกุล

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายวิษณุ สีนวล

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวเจนจิรา ลิ้มรส

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายปภังกร ศุภกิจเจริญ

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายมนูญ นิมิตสถิตธรรม

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายวิษณุ ธิปะตะ

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายฆฤน สุวรรณ์

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชนันธร สุขรักษ์

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงบัณณิตา คำฉิม

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวดวงตา จันทวาส

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงรวิสรา โมกมัน

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงศิริภัสสร คำชู

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายวิทวัส พูลทองคำ

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชาย เสกข์ ภู่จีน

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชาย ศิวัฒน์ อึ้งชัยพงษ์

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นาย อวิรุทธ์ เหมานุรักษ์

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายปรัชญา วัฒนศิริ

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






ด.ญ.พิชญาภา เดชะผล

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสุภาพร​ กระมล

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเขมินทรา กิ่งหอม

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปุณฑริก​ วงค์กันหา

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)