นางสาวพัฒน์นรี นิลนัน

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงศุภกานต์ แสนสมวงษ์

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงตรรกกานต์ ขันลุย

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอามอุมา ทองดาดาษ

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฐรุจา ขันสิงหา

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสาธิตา ธรรมศร

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายวัลลภ อยู่ปาน

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงภัทรรินทร์ รัตนวัน

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอภิสรา สาระพงษ์

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายปัณณพงศ์ ผูกพูล

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวธนพร ทองช้อย

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปัญจมาพร ตันติพูลผล

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวขนิษฐา สมเพ็ชร์

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสุชานันท์ พรรณสุทธิ์

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางปอรรัตน์ เหล็กดี

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอรัญญา วงศ์ราชบุตร

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสิริวิมล ชลพิทักษ์

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฐนรี อิ่มเนย

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวปรียา ดีดวงพันธ์

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายคฑายุทธ์ บุญใหญ่

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวนวลจรีย์ ดาสาลี

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)