นางสาวนวลจรีย์ ดาสาลี

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชนัญพร ทองชมภู

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธีรวิชญ์ ธาตุทอง

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธนบดี ลิมปนะเจริญ

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธีรเมธ อาจผึ่ง

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพัฒน์นรี นิลนัน

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายคฑายุทธ์ บุญใหญ่

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพิชาภพ รัตนะ

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายปิยเชษฐ์ แสงจันทร์

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวช่อลดา ทองธรรมชาติ

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวประภัสสร มาประสพ

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้อง Soundlap (รร.ทรัพย์สถิตย์)