นางจันดี รุกขชาติ

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายเดชา สมบูรณ์สิน

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายศิวกร ยอดสิน

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายทรงพล มาสิน

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายรัตนกร เลือดทหาร

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายพิชยะ ช่างพินิจ

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงแสงเทียนทอง พวงน้อย

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงกุลรภัส ศรีอินกิจ

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายธนภัทร โพธิ์ทิน

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กวีรยุทธ บุปผาชาติ

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายพีรภัทร คงสมบัติ

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายกล้าหาญ สุ่มสาย

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายธวีวัฒน์ อินกรัด

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นางสาวพิมษ์พร แสงจันทร์

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายณัฐกรณ์ ทองศักดิ์

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายณรงค์ศักดิ์ สุริยนต์

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กหญิงไอรินลดา บุญยืด

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายเมธาสิทธิ์ กราดวงษ์

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายปัณณวิชญ์ มั่นคง

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายณัฏฐ์ ยะร้อม

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายอนุพงษ์ บุญคาน

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายภิญโญ เพ็งดา

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นางสาวกาญจนา แรงเขตการ

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายทินภัทร พรมทอง

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายหิรัญ รุกขชาติ

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายกรวิชญ์ คงเมือง

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์