เด็กชายภัทรคุณ มณีโชติ

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายฐาปกรณ์ ขุนศรีรอด

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายอดิเรก จันทันโอ

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายชาคริต เนียมเรือง

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายณัฐดนัย หิริโอ

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายทิวากร เดชทอง

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายนภดล โมราวชิระ

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายกรกฏ สวัสดี

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายสันต์ทัศน์ น้อยแผ้ว

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายกฤษณะ ระโส

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายเกษมสันต์ ชาญธะนู

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายรัชต์พล แว่นทอง

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายธันวา บุญพา

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชาย​รัชพล น้อยรุ่ง

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายณัฐพงศ์ โพธิ์น้อย

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






นายสุพัฒน์ หงสไกร

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์






เด็กชายรัชพงศ์ แว่นทอง

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การผูกเงื่อน เดินทรงตัว และโยนบอล ป.๑-๓ (ทีม ๖ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์