นางสมจิตร์​ บุญมาก

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

บริเวณทางเดิน อาคารเตรียมอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายอภิวิชญ์์​ วรัญญานนท์

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

บริเวณทางเดิน อาคารเตรียมอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพลาดิศัย​ นาคเอี่ยม

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

บริเวณทางเดิน อาคารเตรียมอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายสิรภพ​ ชัยแก้ว

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

บริเวณทางเดิน อาคารเตรียมอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวจีรภา​ เทียนสันต์

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

บริเวณทางเดิน อาคารเตรียมอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพนารัตน์ แสงเงิน

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

บริเวณทางเดิน อาคารเตรียมอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






ว่าที่ร้อยตรีหญิง นัทกร แสงนิล

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

บริเวณทางเดิน อาคารเตรียมอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายศิวกร มณีสาร

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

บริเวณทางเดิน อาคารเตรียมอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพรทิพย์ อ่อนบุญธรรม

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

บริเวณทางเดิน อาคารเตรียมอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายยศกร ชิตมนตรี

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

บริเวณทางเดิน อาคารเตรียมอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวลำภู พันคง

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

บริเวณทางเดิน อาคารเตรียมอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวณิชาโชติ จังพล

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

บริเวณทางเดิน อาคารเตรียมอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกมลทิพย์ พุทธะ

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

บริเวณทางเดิน อาคารเตรียมอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงบัณฑิตา วรชินา

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

บริเวณทางเดิน อาคารเตรียมอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงดากานดา มีศรี

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันทำหนังสือเล่มเล็ก ป.๔-๖ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

บริเวณทางเดิน อาคารเตรียมอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)