เด็กหญิงศิริสุดา สายศร

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขัน (Multi Skills Competition) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสิริพรรณ อ่อนศรี

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขัน (Multi Skills Competition) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวภัสสร อินทรกอ

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขัน (Multi Skills Competition) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงพิมพ์คุณัชญ์ รัตนประภา

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขัน (Multi Skills Competition) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นายกิตติ​ เซ็นน้อย

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขัน (Multi Skills Competition) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กชายเตชสิทธิ์ เคลือบแก้ว

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขัน (Multi Skills Competition) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






Miss Esperanza Calderon Diaz

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขัน (Multi Skills Competition) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงรังสิมา​ นิลพันธ์

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขัน (Multi Skills Competition) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กชายชยพล ยอดนครจง

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขัน (Multi Skills Competition) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวรอกีเย๊าะ เยาะนิแม

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขัน (Multi Skills Competition) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






Miss.Febe Bibiolata

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขัน (Multi Skills Competition) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงขนิษฐา ใจใจ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขัน (Multi Skills Competition) ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา