เด็กหญิงวรุณรำไพ ใจแสน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นายพีรพัฒน์ ชนะพิศ

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงกัญญาพัชร พลเก่ง

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นายมานะ ยมนา

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กชายวินัย ไชยกาล

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวศุภานัน ทิพย์วรรณ์

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นายปรัชญา วัฒนศิริ

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงธนัญญา โตนดไธสง

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงครองขวัญ ไชยสงฆ์

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงสิริวรรณ นามแสง

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นายสมศักดิ์ จีนเพชร

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงธัญชนก ตันติ

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวศิวิมล เกิดแพ

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวลักขิกา ทองภาส

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงสุพัตรา​ อินโพธิ์

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นายณัฐวุฒิ​ พบอยศรี

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวนิษฐา​ โสภามา

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันวาดภาพระบายสี ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา