นางสาวศศิวิมล ดวงสว่าง

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงปิยมาส โพธิ์ศรี

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงอนุธิดา ศักดิ์ดำ

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงภูริชญา​ หาบุญพลาด

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นายวรรลพ ขันทับทิม

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวกุลวดี สุวรรณโฉม

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงณิชานันท์ สารินนท์

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงปริยาภัทร์ ค่ำยัง

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงฐิติวรดา อินทร์สำราญ

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงสุภมาศ โคสุวรรณ

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






นางสาวปณัชญา ยิ้มสมาน

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






ว่าที่ร้อยตรีหญิงนัทกร แสงนิล

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา






เด็กหญิงปวันรัตน์​ สุธะสุริยะ

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา