เด็กหญิงศุภิสรา อาจมิตร

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางอมาวศรี สมบูรณ์สิน

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางทองพัน ยมนา

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปพิชญา บุญเชย

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงรวินทร์ณิดา จงสิน

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกวินตรา โตเพ็ง

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายสมหมาย แหงมงาม

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชัชชญา ยอดสิน

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสิริวิมล บุญเคลือบ

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกฤษณาพร เส็งเต๋

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงศุภรดา พลับเกลี้ยง

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสุณัฎฐา นาคสวัสดิ์

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเบญญารัตน์ คำบุญ

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงธนัชชา พิมพ์อ่อนตา

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพนิตตา เสาวรส

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฐรินีย์ ฤกษ์ดีทวีกุล

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวลีภรณ์ ขาวจุ้ย

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงนิชาภัทร มลเดช

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจิรัชยา เม่นเกิด

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวนุชนารถ วงษ์เขียด

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวดวงพร รักษ์สิงห์

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงธมลวรรณ เกิดสว่าง

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปพิชญา ศิริขวัญ

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัชชารีย์ วิมล

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพิมลพรรณ สมนึก

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวกรรณิการ์ กองอ้น

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกมลชนก มุ่งสุข

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกัลย์กมล ซินศิริ

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพรไพลิน มีทรัพย์

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชิติยาภรณ์ ทับทิมเงิน

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางศิริวรรณ นิมิตสถิตธรรม

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวราภรณ์ ถมทอง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงประภาศิริ จันทร์เต็ม

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอริสรา จันทร์นุ่ม

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกมลชนก หมื่นจงจำปา

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงธีรดา พลาพล

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณฐอร ไพรสิงห์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพัชรพร แซ่หลิม

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปวริศา คุ้มนุ่น

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฏฐณิชา ขันแดง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเกตุวราลิน ครุธแก้ว

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงฉัตรชนก คุ้มวงษ์

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอังคณา เจริญศิลป์

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงลัลล์ลลิล กลิ่นดี

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฐธีรยา น้อยเคลือบ

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชนัญชิดา ทองดอนแฝง

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายภาณุ สุ่มโยง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงธนัญชญา เสาทอง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวิภาวนี สิงห์เดช

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงธันยชนก สุบรรณสาร

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงธนัชพร สุเชียง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกนกพร รอดคุ้ม

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพิทยารัตน์ เพิ่มพิพัฒน์

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชินะกาญ กุลประดิษฐ์

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฐวลัญ ตรีหนู

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายชัชพล บดีรัฐ

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพิมพ์พิชชา โยธารักษ์

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณภัทรชา ทับเอี่ยม

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายกฤษดา ตรีหาญ

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวจิราพรรณ เกษรจรุง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวเจนจิรา แก้วมณี

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงศิรินภา ป้อมภา

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพุฒิพัฒน์ ธีรโรจน์ปรีชา

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายติณณภพ เกษสายกร

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธนภัทร พงษ์เถื่อน

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวเก๋ เจนเขตการ

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววาสนา เจริญชัย

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเบญญาภา สุพรรณคุ้ม

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงนัชชา สร้อยพยอม

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)