นางสาวชมพูนุช โตนุ่ม

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสรัลรัตน์ ล้ำพูลทรัพย์

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกัญญาณัฐ บุญมี

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกัญญพัชร โพธิ์ศรีกุล

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงผการัตน์ ดีประสิทธิ์

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปุญญิศา พวงทรัพย์

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพัทธมน บัวเหม

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงนันทกาญจน์ ไวกสิกรณ์

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฐวดี คงประหัด

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกรกนก อิ่มสมัย

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอริญชยา เจริญรบ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกัญญาวีร์ ตันติวัฒนวัลลภ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสุภาวดี บัวเหม

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอัมภิกา คำสิงห์

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงศรัณยา จันทิมา

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสุวารี เกตุทนงค์

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กายบริหาร

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน ๑๑:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)