เด็กหญิง อภิญญา คงทิม

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาว สุวิมล วรศิลป์

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอารีรัตน์ กลิ่นมณฑา

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวกานดา มีฤทธิ์

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงนุตประวีณ์ ชูศักดิ์

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวณัฏฐิกา ไม้แดง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงประกายแก้ว เกตุวงษ์

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวจุฑามาศ เหมือนนามอญ

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)