นางนิตยา สร้อยทอง

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอิสราภรณ์ แย้มมาก

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิง ศิรินฑารา คำบรรลือ

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาว สุวิมล วรศิลป์

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายณัฐพล นันดี

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางพัชราภา ใจหาญ

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางกิตติกาญจน์ จันทร์เกิด

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอุษณีย์ ถมทอง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)