เด็กหญิงปัทมพร มั่นยา

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอัมพิกา อิ่มแก่น

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเพ็ญพิชชา ศิริสม

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางรัดเกล้า โกกิฬา

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงแพรวา กลิ่นนุ่ม

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพนิดา จันดาแก้ว

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






ว่าที่ร้อยตรีหญิง จารุพัฒน์ สาริมา

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงลภัสรดา พราหมนุช

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงลลิตภัทร ขันแข็ง

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสมฤทัย น้ำชุ่ม

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกชพร แสงโทโพธิ์

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพนารัตน์ แสงเงิน

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน วรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องวรรณกรรมพิจารณ์ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)