ด.ญ.นารากร อินนันชัย

โรงเรียนกาญจนะศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






ด.ญ.ธีราภา หนูเครือ

โรงเรียนกาญจนะศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางวรรณพร รุ่งวิทยานิพนธ์

โรงเรียนกาญจนะศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






ด.ญ.ธรรมิกา ผุดผ่อง

โรงเรียนกาญจนะศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพิมพ์วรีย์ ชะนะฟู

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายมงคลชัย นาคชื่น

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอุไรวรรณ อนุศักดิ์

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพสิศฐ์ ใจหาญ

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวน้ำฝน สีสา

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงประภัสสร บดีรัฐ

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางบุญหลั่น อินทพงษ์

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางธนารีย์ อินทพงษ์

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวนวลพรรณ สรรค์หลง

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงรัตน์ติกาล พันเขตกิจ

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพุฒิภัทร มงคลทอง

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวระวิวรรณ แก่งศิริ

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายชินพัฒน์ ผาสุข

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงศศิธร ครุฑพาหะ

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฐณิชา นิลมณี

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสุทธิดา ธนูทอง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกมลกานต์ ฉันทานุกุล

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพีรภัทร พลเก่ง

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายจารุกฤษฎิ์ คงทน

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายอัชวิน​ พรมพา

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณภัทร​ เสือดี

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายเด่นดนัย​ หลุ่มใส

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวเกษร ชูเชิด

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวเก๋​ เจนเขตการ

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางอรวรรณ ฉิมมั่น

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวกัญญพัชร วงค์บุรี

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกชพร โรจรัตน์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพธรพล บรรดาศักดิ์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายศรวิสฐ์ พรหมรักษ์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววรรณภา แก้วทรัพย์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายกิตติกานต์ ขอนทอง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายเตชิต กรณ์ทอง

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายปิยะพล พลขันธ์

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)