เด็กชายจิรกิตย์ ยวงรัมย์

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงธันวรัตน์ นาคบาตร์

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสมิตา แก้วสุขา

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวนิภา มะพลับทอง

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอุดาญา เนื่องฤทธิ์

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวฐิติมา เกตุภูษา

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงลัลน์ลลิน นนท์นันทภูมิ

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวกมลมาตุ จันทร์เพ็ง

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงฑิฆัมพร ชินวงษ์ทัน

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวันวิสา ประสิทธิ์

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสุพัตรา สนนอก

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธีรภัทร เมฆตรง

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายปุณณวิทย์ สุขพืชกิจ

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายกิตติพิชญ์ ชาบุตร

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวศิริภัทร คงสวัสดิ์

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธนภัทร ชูเจริญ

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายจิรพัฒน์ ขุนรักษ์

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชนัญชิดา ผู้ภักดี

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววิชวาวัณ ชมภูนุช

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงธนิดา สามัคคี

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพุฒิพงศ์ ภู่ระหง

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพีรดา บัวคลี่

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางกวีณา อยู่นาน

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงทักษพร บัวมั่น

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวรัชนีวรรณ มิตรราช

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางจิตรา จันประทาษ

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายภควัต ศิริเวศ

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพิมพ์ลภัทร วัชรภาคิน

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพงศกร กอสัมพันธ์

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสโรชา กีขุนทด

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพงศกร เกิดเมืองน้อย

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจันทกานต์ เสือสิงห์

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายอาชวิน กังวานวิทย์

โรงเรียนอนุบาลจิตรวีศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายวีรภัทร กลับฝั่ง

โรงเรียนอนุบาลจิตรวีศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายเศรษฐวิชญ์ ขุมดินพิทักษ์

โรงเรียนอนุบาลจิตรวีศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปารวี พลอาจ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงไอรดา แซ่กัง

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวฐิติมา เกตุภูษา

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายอนุภัทร โตอ่อน

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสายฝน ชาวไทย

โรงเรียนอนุบาลจิตรวีศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางเพลินตา กำแพงจินดา

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายสุธี นันท์หน

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพัชรพรรณ พิลึก

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวลลิตา กาหา

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวนิรัชรา อาคูน

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจรัญญาภรณ์ สีดำเดช

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวนกน้อย เรืองอยู่

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพจณา บัวพันธุ์

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวชิรญาณ์ อุตตะโก

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอภิขณาย์ อ้นพา

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ปั่นดินน้ำมัน (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ปั่นดินน้ำมัน ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)