เด็กหญิงจันทนิภา คงยิ้ม

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสมปอง เสือสิงห์

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกัญญาณัฐ ดำสนิท

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงบุณยวีร์ คุ้มประดิษฐ์

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางคำตัน วงษ์นุช

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสุชารัตน์ ขำประเสริฐ

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสุพรรษา พวงมณี

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจิรัญญา ประกอบพัน

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางเบญจรัตน์ อยู่ปาน

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวจันจิรา ทองเชื้อ

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวิชญาพร ทองนวล

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเมชญา เสือจำศีล

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงญาณิศา อนุสนธิ์

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววาสนา พินตะคุ

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกัญญาพร โพธิ์สิงห์

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายศุกลวัฒน์ บุตรพรม

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายณณนวัฒน์ จำเริญ

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวมณีรัตน์ มณีพราย

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางนิตยา​ สุวรรณกูล

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงภาณุมาศ​ แก้วมีศรี

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวปลายฝน​ น้อยเหนื่อย

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชิราณัฐ​ มั่นใจ

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงฉันทพิชญา​ เล่าเขตกิจ

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกัญญาภัค ทับทิมเทศ

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายปิโยรส หุ่นเที่ยง

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรัทยา ละมุดเทศ

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสุดารัตน์ บุญคล้าย

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพิไลกุล จันทประเทศ

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพิลดา แก้วประดับ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธิติวุฒิ มิ่งศุภสวัสดิ์

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสุจิตรา เอี่ยมสำอางค์

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพัทธนันท์ ยังสุข

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวจินตนา แสนเพชร

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพิมพรรณ วงษ์สำฤทธิ์

โรงเรียนอนุบาลจิตรวีศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกัญญาภัค กลิ่นบุบผา

โรงเรียนอนุบาลจิตรวีศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงญาณันทร โพอ้น

โรงเรียนอนุบาลจิตรวีศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกัญญาลักษณ์ กลิ่นบุบผา

โรงเรียนอนุบาลจิตรวีศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงญาณิศา ศรีนุช

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกัญญาวีร์ แหลมภูตา

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชมพูนุท คำแจง

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวลัญชญาน์ บวรวิชัยดิษฐ์

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสาริศา วงษ์รัตน์

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวเหมือนฝัน ภูมิประเสริฐ

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพิชชากร ชื่นชมน้อย

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวปฏิญญา วรรณา

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสลิลทิพย์ เนตรฤทธิ์

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจิรภัทร เตชะ

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกนกวลัย สะสีแสง

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอัชรี เจนจบ

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวน้ำฝน สุขโข

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน สร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ (ทีม ๓ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนอนุบาล ห้องฉีกตัดปะ ห้อง ๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)