นายนิตินัยน์ วัฒนพรหม

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปารชาด สังข์ทัศ

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสุรีย์วรรณ บุญฤทธิ์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพัชร์อาริยา ศรีสุกิจจา

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวกำไลทิพย์ อุปธรรม

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวเบญจมาศ อ่ำพรม

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวลัญช์ภรณ์ วรอภิญญาภรณ์

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวศิลารัตน์ แย้มโกเมนทร์

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกัญญาณัฎฐ์ มากสาคร

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงบุญณดา แดงมั่นคง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววันนลี สุวรรณทัพ

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวชไมพร วงค์พิทักษ

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายนิติพัฒน์ วัฒนพรหม

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวศศิธร เมฆี

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงของขวัญ เค้าสัมพันธ์

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพิมลพัณณ์ พลากร

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรรณนิษา ตั้งนิยม

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายเรืองฤทธิ์ เวชกามา

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)