นางสาวศศิธร วาดไธสง

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวฐิติมา เกตุภูษา

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสิริกาญจน์ แซ่เจีย

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวณัฏฐณิชา สามล

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกานต์ณภัทร ศรีเดช

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปิยมน บุญเนียม

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวรจนา กล้าหาญ

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวริสรา ฟุ้งกระโทก

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอุราไร กรีตา

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสมหญิง กล้ากสิกิจ

โรงเรียนอนุบาลจิตรวีศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสุรีมาศ วงศ์ชัย

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสวิท เบลสซิ่ง

โรงเรียนอนุบาลจิตรวีศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอังควิกา พงษ์ตุ่น

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงนิรัชพร อยู่วงษ์อั่น

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เล่านิทานประกอบท่าทาง

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

ลานอนุบาล (รร.ทรัพย์สถิตย์)