นางสาวเกศราพร สอนชิด

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงมนัสนันท์ โตสุโขวงศ์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวชยานันท์ เวฬุวณารักษ์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางกิตติกาญจน์ จันทร์เกิด

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพิทักษ์ษิณ เครือษา

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางพัชราภา ใจหาญ

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงลนากร บัวบาง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปัณณิตา ศรีวิจิตร

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกรกมล อุดมสุข

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางกิตติกาญจน์ จันทร์เกิด

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววาริน โสระฎา

โรงเรียนอนุบาลสมนึก

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพัชชา บุญมูล

โรงเรียนอนุบาลสมนึก

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววารินทร์ โคสอน

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวแนนมณี อวยชัย

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจิราวรรณ กุลบุตร

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางขจรศรี สูงศรี

โรงเรียนกาญจนะศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวนิรมล เขียวดอกน้อย

โรงเรียนกาญจนะศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพรพิมล เงินทอง

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอชิรญา เรืองอ่อง

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






ด.ช.ตวงเพชร อินตา

โรงเรียนกาญจนะศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)