นางสาวพิราวรรณ แก้วคำปัน

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรกมล สุระพี

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพนารัตน์ แสงเงิน

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอภิญญา เดโชเม็ง

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอรชร พุทธา

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายดิเรก​ ใจแสน

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกิรณา​ ภูริชศรีเดช

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปุณญาพร เลี่ยมจ้อย

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอัมพิกา อิ่มแก่น

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงศุภิสรา จันทร์ดวง

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรวรรณ มานอ่อน

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวจันจิรา ผลสุด

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจารุวรรณ ดำอ่อน

โรงเรียนวชิรนิติโสภณ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงภัคภร ขันกสิกรรม

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสำรวย ชำนาญเขตกิจ

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






ว่าที่ร้อยตรีหญิง จารุพัฒน์ สาริมา

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอรญา บัวไข

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวชนิดาภรณ์ โพธิ์บัตร

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกนกวรรณ บัวทอง

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเขมจิรา สุวาส

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสมฤทัย น้ำชุ่ม

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวศิริจรรยา ภู่กระจาย

โรงเรียนวชิรนิติโสภณ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)