เด็กหญิงจิรัชยา เวสา

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอัมพิกา อิ่มแก่น

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพิราวรรณ แก้วคำปัน

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชนาภา​ แก่นแก้ว

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเพ็ญพิชชา สิงห์ลอ

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสุภาลักษณ์ บุญวงษ์

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางเพชรดา อินทรสุชาติ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงไปรดา ชำนาญหมอ

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวศุภนิดา มนต์เหลา

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพัชรภร จันทศร

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวจิราภรณ์ พิลึก

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางวรัญญา​ รัตนวงศา

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชนิดา ทองสุข

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวกำไลทิพย์ ปั้นทอง

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)