นางสาวศิวิมล เกิดแพ

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธนภัทร สังคง

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวชลาลัย ธนะบุญ

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายปวีศักดิ์ เกื้อกูล

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงภัคจิรา ยั่งยืน

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายสง่า หอมจู

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายณัฏฐากร พานไธสง

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวนฐวรรณชกร โยชนะ

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายสิราภัทร คลังวงษ์

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววันวิสาข์ กระต่ายทอง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอารียา ศิริมุลตรี

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพริสร ศรีชูยงค์

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)