นางสาวอรทัย สาระดี

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพัณณิตา ขันกสิกรรม

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเพ็ญนภา วงษ์จันทร

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางกาญจนา กาละภักดี

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรัชยา เขื่อนยัง

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพนิจนาฎ เอื้อยสันเทียะ

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายจิรพัฒน์ กัณพัทธณะ

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอารีพร ดอกจันทร์

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายธนาธิป โพธิ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายวิชญะ ประเสริฐพรศรี

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรรณกร น้อยยม

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวจริยา อินทศร

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงรดารินทร์ วรชินา

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอำพร ดวงมาลา

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)