เด็กหญิงริญรชิดา ดิษกร

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายอดิเทพ ชูเฉลิม

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวณภัชชา ทิศวงศ์

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอารียา ศิริมุลตรี

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพรพิพัฒน์ ศิลปวิสุทธิ

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายเจตนิพัทธ์ บุตรสีทา

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวธัญพิชชา ขอนทอง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายภีระพัฒน์ นามแสง

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวผกามาส ทัพทวี

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอัจฉรา นรกิจ

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางชนภัทร กันยะมูล

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชนิษฐา ทวีการไถ

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)