นายกิตติพงศ์ บุณยะโหตระ

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธนกร ศรีงาม

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชมพูนุท หนูเงิน

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวเบญจพร​ หน่อแก้ว

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพัชรพร​ นักพรานบุญ

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเขมมิกา เล็กกระจ่าง

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายปฐมฤกษ์ สังข์วะระปรีชา

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงบุษกร ศรีทรงแสง

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางวิไลพร เอี่ยมอิน

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววรรณา เมทา

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายธนาธิป โพธิ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวมณทิชา สุขเปี่ยม

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายวรภพ หม่อนตะคุ

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวศุภานัน ศรีประทุม

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายจิรวัฒน์ พากเพียร

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวณฐพร ทองใส

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายวรพล พิลาจันทร์

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายศุภากร บุญประคอง

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอังคณา ขุนพิลึก

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องอัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)