นางสาวจีรภา สง่า

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงธาราทิพย์ เจริญรส

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวณิชานันท์ ร้อยตรอง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายสันติ โพธิบัลลังค์

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายรณภพ ตั้งวงษ์

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายจักรกฤษณ์ ถ้วนถี่

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงทิพย์ธิดา สุขใส

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวนฐวรรณชกร โยชนะ

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายโยธิน​ ชูรอดภัย

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวภาวิณี​ วัฒนพรหม

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพรประภา สอนชิต

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงดาวิกา กันทิยะ

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)