นางสาวอรดา ขัดพูล

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายชโนทัย เที่ยงอ่อน

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวเกศรา พะโยม

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงธัญวรัตน์ ฑีฆะสวัสดิ์

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสุชาดา แก้วชาวนา

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสิราวรรณ สุดา

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายสันติ โพธิบัลลังค์

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายนพรุจ มิ่งสกุล

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวกรวรรณ โทเพชร

โรงเรียนเตรียมนนาชาติภู่ขจร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวภาวิณี​ วัฒนพรหม

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายสุรเดช​ สุขเจริญ

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวณิชานันท์ ร้อยตรอง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายภาณุวัฒน์ แดงน้อย

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายคนาธิป นิลรัตน์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวจีรภา สง่า

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงขวัญจิรา สมบัติพูนผล

โรงเรียนเตรียมนนาชาติภู่ขจร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องคิดเลขเร็ว ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)