นางสาวสุนิสา สังข์กลิ่น

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกัญญาณัฐ วิเชียรรัตน์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจุฑามาศ มณีนก

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายภัทรวิชญ์ ยาวีระ

โรงเรียนเตรียมนนาชาติภู่ขจร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณชนก อิทธิฤทธิ์เดช

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






ว่าที่ร้อยตรีหญิงสุภาพร สิทธิการ

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสุวนันท์ สุริแสง

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสุธีการต์ กรวิภาสเรือง

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสุดารัตน์ บริรักษ์

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเมธาวิณี แมนไธสง

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฐธิดา จันวัตร์

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสมฤทัย บัวประเสริฐ

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายภาณุวัฒน์ ทองดาดาด

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางนิสารัตน์ ฝนตะคุ

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงนิรมล ธรรมสรางกูร

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวนุชนารถ ช่างโคกสูง

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายภูวดล ผลเจริญ

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายปัณณวิชญ์ สุขผล

โรงเรียนเตรียมนนาชาติภู่ขจร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายอนุสรณ์ อนุสนธิ์

โรงเรียนเตรียมนนาชาติภู่ขจร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวกมลวรรณ สิละบุตร

โรงเรียนเตรียมนนาชาติภู่ขจร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายนันทิพัฒน์​ ไพโรจน์

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายอภิสิทธิ์​ สะสันติ

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายอภิสิทธิ์​ พึ่งกล่อม

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวลัคณา​ วงษ์สุวรรณ

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววันวิสาข์ กระต่ายทอง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นาวสาวเกศรินทร์​ รัศมี

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวชลิตา บุญยืน

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายตรัยธรณ์ สีขำ

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธีรภัทร อุปนัน

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพัชรา เปรมพล

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจุฑารัตน์ ทองพิจิตร

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงผกามาศ สืบเพ็ง

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเบ็ญจรัศม์ ดวงรัตน์

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธนภัทร ยั่งยืน

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกุลจิรา คำใส

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)