เด็กหญิงอนัญชนก​ ชมภูศรี

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณปภา​ หาญกล้า

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวบุณยรัตน์ โพธิ์เสือ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฏฐนิช สุขอร่าม

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงภัทรศยา เอี่ยมแพร

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกนกวรรณ ดำสนิท

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววิลาวรรณ บุญทองแก้ว

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชนิดาภา​ มีชัย

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงศิรินภา มาลาศรี

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงดลพร กลิ่นจันทร์

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกีรตยา พวงนิล

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวทัศนีย์ ชูชื่น

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวศรัณยา โตเกิด

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายอชิรณัฐ เขตรคง

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธิติ นิโครธานนท์

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายศุภกิจ เปรมปรีดี

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายชัยวัฒน์ ขันตี

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายศุภกร สร้อยนาค

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงภัทรภร ปริภัณทาภรณ์

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวดวงเดือน ฉิมมา

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสวรรณรัตน์ แนบเนียน

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอัญชิสา ไม้หอม

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปุญญิสา ผิวพรรณ

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงธณิชนันท์ วรวัฒน์ธนะกุล

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกริษฐา เมืองมา

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายกิตติ​ เซ็น​น้อย

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงทิพานัน จำนงค์

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงมนัสชนัญ ช่างเก็บ

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงธนนันท์ มีหมื่น

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวขนิษฐา บุตรสำราญ

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวกุลวดี สุวรรณโฉม

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวกนกวรรณ เขตกัน

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวิชญาพร ประเสริฐพรศรี

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอำพัน ล้ำเลิศ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฐชยา จันทร์หา

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงขวัญข้าว แตงจีน

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสาวินี ดินแดง

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกวินทรา ไชยยะโคตร

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวรัตดาวรรณ์ ศรีสุข

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้องอัจฉริยภาพวิทยาศาสตร์ ป.๔-๖ ห้องที่ ๑-๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)