เด็กหญิงสุริวิภา นุกูลอุดมพานิชย์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงชวาลา แมลงภู่

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวมาลีรัตน์ ศรีสุวรรณ์

โรงเรียนปัทมดรุณวิทย์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฏฐนิชา มุสิทธิ์มณี

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายภัทรพล เครือษา

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางวันเพ็ญ ม่วงงาม

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวศุภานัน ทิพย์วรรณ์

โรงเรียนวัฒนศิริวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงภัทรธิดา มนต์ขลัง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพิมชนก โตพุ่ม

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวฐิติรัตน์ ใส้พงษ์

โรงเรียนอนุบาลอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววารินทร์ โคสอน

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางภรภัทร ขวัญนาค

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงภัทรธิดา มนต์ขลัง

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสุพิชชา ช่างลวดลาย

โรงเรียนอนุบาลสมนึก

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวกาญจนา เพชรทูล

โรงเรียนอนุบาลสมนึก

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพีชญา มาโยง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวแนนมณี อวยชัย

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอริญญา เหงี่ยมโพธิ์

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวครองขวัญ เกตุพงษ์

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพรพิมล เงินทอง

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเพ็ญพิชชา นุ่มเกลี้ยง

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)