เด็กหญิงพิมลภัช หลาบโพธิ์ทอง

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางรัตนาภรณ์ มหาไชย

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายนราธิป ใจไทย

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเบญจวรรณ เพ็ชรเทียม

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวปวีณา วิวัฒนสถิตกุล

โรงเรียนมิตรอารีวิทยาสิน

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวเบญจวรรณ เล็กมอญ

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเขมจิรา นันต๊ะเสน

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสรารัตน์ ภูแข่งหมอก

โรงเรียนอนุบาลฑิฆัมพร

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายกรณ์​ รัตนสุวรรณ

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายดิเรก​ ใจแสน

โรงเรียนสหะราษฎร์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพรณัชชา แม่กลอง

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวปณัชญา ยิ้มสมาน

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจิตรานุช คำข่อง

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวจันจิรา ผลสุด

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกาญจนา ฉายแสง

โรงเรียนวชิรนิติโสภณ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายกฤติน ขันกสิกรรม

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสำรวย ชำนาญเขตกิจ

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพีรพัฒน์ ฤทธิ์โพธิ์

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายศรวัสย์ นิพนต์

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวชนิดาภรณ์ โพธิ์บัตร

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวศุภนิดา มนต์เหลา

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอัญชิษฐา มั่นเด็ดวิทย์

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสมฤทัย น้ำชุ่ม

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวิตรี นันทโกมล

โรงเรียนวชิรนิติโสภณ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางวรัญญา สังข์ยก

โรงเรียนวชิรนิติโสภณ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน คัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๑ ห้องคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.๑-๓ (รร.ทรัพย์สถิตย์)