เด็กหญิงจุฑารัตน์ ปิ่นทอง

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวเดือน ปิ่นจุไร

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสุพิชญา ภาพติ๊บ

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวยลทกา ทองกรณ์

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงกวินธิดา บุญมี

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางเพชรดา อินทรสุชาติ

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพลอยไพลิน แก้วตุ่มกา

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวศุภนิดา มนต์เหลา

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปภาวี บุญดี

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววิจิตรา ปั้นสวัสดิ์

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวกำไลทิพย์ ปั้นทอง

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฐกฤตา พัฒนศิริ

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องท่องอายานทำนองเสนาะ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)