นางสาวแนนมณี​ อวยชัย

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวริศรา​ บัวแสน

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัชชา พรหมศิริ

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพรพิมล เงินทอง

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงขอใจ ชัยวงษ์

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพิชชาภา คุรุวัฒนสกุล

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเปมิกา กำเป็ง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาววิภาพร อ่องสุข

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิง ปุญญรัศมิ์ อาสานบาน

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาว สุลิสา คำบรรลือ

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายภัทรพล เงินมี

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวกานดา มีฤทธิ์

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงฐานิดา สุวรรณสนธ์

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเปมิกา ก๋าเป็ง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายธนากร กุลบุตร

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวศาน์ศิลป์ แขมเกษม

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางภรภัทร ขวัญนาค

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)