เด็กหญิงสุภิญญา สายเมือง

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวเบญจวรรณ เล็กมอญ

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสุรดา หงษ์แก้ว

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวยลทกา ทองกรณ์

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปอแก้ว ไพรสันติ์

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวษิญาภา อินทศร

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสุภาพร คำมี

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวศุภนิดา มนต์เหลา

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสุพิชญา คะโจปะเค

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสำรวย ชำนาญเขตกิจ

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปริยาภัทร เรืองอินทร์

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวกฤษญา โชคดี

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๑-๓

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๑ (รร.ทรัพย์สถิตย์)