นางสาวนิรชา นาคะมงคล

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






ด.ญ.อภิรญา รักสงวน

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวเกศราพร สอนชิด

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายกฤติเดช เมือง ณ ศรี

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสุธาทิพย์ พลอาจ

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพรพิมล เงินทอง

โรงเรียนวัฒนาปัญญานุสรณ์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงรติยาพร เสือสุวรรณ

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิง กัลยาณี วัฒนะ

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาว สุลิสา คำบรรลือ

โรงเรียนอนุบาลหฤทัยปิตุมาตา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพรพิมล เย็นฉ่ำ

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพักตร์เพ็ญ อ้นเก้

โรงเรียนวรนาถวิทยากำแพงเพชร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางกิตติกาญจน์ จันทร์เกิด

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสาธิดา อินตา

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายสราวุธ แย้มพลอย

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฐนรี รักพ่วง

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายธนากร กุลบุตร

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)