นางสาวพนารัตน์ แสงเงิน

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอิงค์ฟ้า หลวงภักดี

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงภัทรกันย์ กองศรี

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวพิราวรรณ แก้วคำปัน

โรงเรียนวรรณวัฒน์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรลักษณ์ ศรีจันทร์กลัด

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวษิญาภา อินทศร

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสายธาร เนียมอ้น

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






ว่าที่ร้อยตรีหญิง จารุพัฒน์ สาริมา

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจิตติมา เอี่ยมสำอางค์

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางรัดเกล้า โกกิฬา

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงศิโรรัตน์ พิลึก

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวจิราภรณ์ พิลึก

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน เรียงร้อยถ้อยความ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น๒ ห้องเรียงร้อยถ้อยความ ๒ (รร.ทรัพย์สถิตย์)