เด็กหญิงณัฐนิชา แป้นทอง

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรกานต์ ปานสุด

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวปภาแก้ว ผลอำนวย

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงญานิศา วรฉัตร

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงพัทธ์ธีรา อารีประชาภิรมย์

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวจันจิรา ผลสุด

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงปภาวรินท์ กลิ่นยา

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงจิรวดี พรหมจันทร์

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






ว่าที่ร้อยตรีหญิง จารุพัฒน์ สาริมา

โรงเรียนรังษีวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรฉัตร ช้างจั่น

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวฐานมาศ บุญน้อย

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสรัลพร ขลิบเอม

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงฟาติมา แมดิ อีซา หมัด

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายปฏิภาณ สิงห์เรือง

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงภัสสร กองจันทร์

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายทวี วงษ์จีน

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงณัฏฐณิชา ทิพย์กาวิน

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงเมธาวี มั่นเหมาะ

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน กวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนมัธยม ชั้น ๓ ห้องกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ ป.๔-๖ (รร.ทรัพย์สถิตย์)