นางสาวเกศรา พะโยม

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายศุภสิน เลิกดี

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายชนะพล ขำเน่า

โรงเรียนอนุบาลดรุณานุกูลลานกระบือ

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสุนิสา สังข์กลิ่น

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพรหมพิริยะ ฤทธิปัญญากุล

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายมนูญ นิมิตสถิตธรรม

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงมนปรียา เริงเขตรการ

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสมรัชนี สุทะ

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายศิริศิลป์ สุขช่วง

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสมรัชนี สุทะ

โรงเรียนเจริญสุขอุดมวิทยา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายเอกกฤษ ขะมันจามร

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธีรพงษ์ ฝั้นเลิด

โรงเรียนอนุบาลธรรมรัตน์

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวสิริวรรณ สกุลวา

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงวรณัน สุพรรณชาติ

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายวีรพันธ์ สุพรรณชาติ

โรงเรียนทรัพย์สถิตย์วิทยาคาร

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายพัศวุฒิ โรงจนอุไร

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายซีวัต รุ่งฉัตร

โรงเรียนเพ็ชระศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายธนกฤต​ จันทร์ทวี

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายภูมิรพี​ ยามา

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวแพรวนภา​ ไพสันเทียะ

โรงเรียนตรีจุฬาศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๑

ประเภทการแข่งขัน A-Math ป.๔-๖ (ทีม ๒ คน)

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง A-Math (รร.ทรัพย์สถิตย์)