เด็กชายปภังกร จันทิมา

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันซูโดกุ ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง ซูโดกุ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวจุฑามาศ คำคลองแก้ว

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันซูโดกุ ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง ซูโดกุ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงสาวิตรี โตศรีพลับ

โรงเรียนอนุบาลมิ่งขวัญ

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันซูโดกุ ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง ซูโดกุ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอรทัย สาระดี

โรงเรียนเทพผดุงศิษย์ศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันซูโดกุ ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง ซูโดกุ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กหญิงอฐิตา ทานะสินห์

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันซูโดกุ ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง ซูโดกุ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวกัญญารัตน์ กุมภวรรณ

โรงเรียนศรีวรลักษณ์

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันซูโดกุ ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง ซูโดกุ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็หญิงภคนันท์พร นวมนาค

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันซูโดกุ ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง ซูโดกุ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นายสามารถ เที่ยงคงมา

โรงเรียนอนุบาลธัญรดา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันซูโดกุ ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง ซูโดกุ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายวิทย์ศรุต จันทร์บ้านโต้น

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันซูโดกุ ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง ซูโดกุ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวเกศินี พันธ์ภูมิ

โรงเรียนอุทิศศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันซูโดกุ ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง ซูโดกุ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






เด็กชายภัทรดล แก้วสี

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันซูโดกุ ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง ซูโดกุ (รร.ทรัพย์สถิตย์)






นางสาวอังคณา ขุนพิลึก

โรงเรียนวัชรสหศึกษา

กำแพงเพชร เขต ๒

ประเภทการแข่งขัน การแข่งขันซูโดกุ ป.๑-๖

วันแข่งขัน ๓๑/สิงหาคม/2019

เวลาที่แข่งขัน o๙:oo:oo

สถานที่แข่งขัน

อาคารเรียนประถม ห้อง ซูโดกุ (รร.ทรัพย์สถิตย์)